Kayayyaki

Tsaye da Ƙarfe Mai ɗaukar Farantin Tsaye Masu kera

Mu Tsaye da Ƙarfe Mai ɗaukar Farantin Tsaye duk daga China suke, zaku iya samun tabbacin siyan samfura daga masana'antar mu. Muna da sabbin samfura da yawa kuma muna iya ba ku samfuran da aka keɓance. Ta Haƙiƙa yana ɗaya daga cikin ƙwararrun masana'antun Tsaye da Ƙarfe Mai ɗaukar Farantin Tsaye da masu samar da kayayyaki a China. Don ƙarin bayani, tuntube mu yanzu.

Zafafan Kayayyaki

  • DHQ Horizonal Plate Clamp

    DHQ Horizonal Plate Clamp

    Siffar DHQ Horizonal Plate Clamp1.Ya dace don ɗagawa da safarar faranti na ƙarfe, gini da mashahurin mashaya a cikin positon horizonatal.
    2.Manufan da aka ƙera daga ƙarfe mai inganci
    3.A guji kwacewa ko girgiza loading
    4.The iyakar nauyin aiki shine matsakaicin nauyin da aka ba da izinin matsa don tallafawa lokacin amfani da su biyu tare da kusurwar ɗaga 60 °.
    A cikin ɗaga ayyukan ƙira za a iya amfani da su a cikin nau'i -nau'i ko yawa.
  • Hawan Dynamic Rope tare da Buckle

    Hawan Dynamic Rope tare da Buckle

    Wannan Haɗin Haɗin Haɗin Haɓaka tare da madaidaicin ƙarfin Buckle na fam 130 - 310. Da gaske za ku iya samun tabbatuwa godiya ga polybing webbing ɗaya-inch da ƙugiyar ƙarfe ta ANSI da aka yi amfani da ita. Yayin da aka gina ƙwanƙwasa girgiza kai tsaye cikin lanyard, wannan kayan kariya na faɗuwar gaske babban mafita ne mara nauyi. Hakanan, godiya ga shimfidar lanyard, haɗarin yin tangarɗa yana raguwa. Abin da ya fi haka, igiyar aminci ita ce launin ruwan lemo mai haske wanda ke nufin ana iya gani daga nesa.
  • Tarayyar Amurka Turnbuckle

    Tarayyar Amurka Turnbuckle

    Madaidaicin ƙugiya & bayanin martaba na ido don amintaccen gyara
    Kyakkyawan ƙarfi a cikin sabis
    Galvanized lalata resistant plating
    Wannan Turnbuckle na Tarayyar Amurka cikakke ne don aikace -aikacen tashin hankali iri -iri inda aminci ke da matukar mahimmanci.
  • Ratchet Tie Down (Kasuwar Amurka)

    Ratchet Tie Down (Kasuwar Amurka)

    Ratchet Tie Down (Kasuwar Amurka): polyester high tenacity polyester of lashing strp. Ƙananan elongation. Popular launi na strp: orange, blue, yellow, red, black. Nisa: akwai: 1 "zuwa 4". Ƙarfin ƙarfin karyewa: 1500lbs zuwa 20000lbs.
  • Sarkar Slings tare da G80 Master Link

    Sarkar Slings tare da G80 Master Link

    Sarkar wannan Sarkar Slings tare da G80 Master Link an yi ta ne daga G80 Mn-steel, hanyoyin haɗin kai da ƙugiyoyi sune ƙarfe mai rufi, wanda ke da tsayayyiya da tsayayyar waldi mai zafi. zobe da sarkar majajiyya kafa biyu tare da ƙugiya. Sarkar wannan sarkar majajjawa tana amfani da waldi ta atomatik kuma an tsara shi don amfani na dogon lokaci.
  • Sarkar Slings tare da ƙugiyar G80

    Sarkar Slings tare da ƙugiyar G80

    Wannan Sarkar Slings tare da ƙugiyar G80 ana amfani da ita sosai don ɗaga kaya a yankuna daban -daban da kamfanoni kamar ma'adinai, injuna, tashar jiragen ruwa, gine -gine, injin karafa, injin bututun ƙarfe, kamfanonin shigar da bututun mai, da sauransu.

Aika tambaya

X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
Reject Accept