Kayayyaki

Nau'in Pdb Mai Tsabtace Farantin Tsaye Masu kera

Mu Nau'in Pdb Mai Tsabtace Farantin Tsaye duk daga China suke, zaku iya samun tabbacin siyan samfura daga masana'antar mu. Muna da sabbin samfura da yawa kuma muna iya ba ku samfuran da aka keɓance. Ta Haƙiƙa yana ɗaya daga cikin ƙwararrun masana'antun Nau'in Pdb Mai Tsabtace Farantin Tsaye da masu samar da kayayyaki a China. Don ƙarin bayani, tuntube mu yanzu.

Zafafan Kayayyaki

  • WCB TYPE Manual Lever Block

    WCB TYPE Manual Lever Block

    Siffar WCB TYPE Manual Lever Block 1. Low carbon gami karfe tsarin farantin ta amfani, amintacce kuma abin dogaro, mai dorewa
    2. Yin amfani da sarkar ɗaga ƙarfin ƙarfi na G80, babban abin tsaro da tsawon sabis, rayuwa Mai juyawa mai ƙarfi, babban inganci, jan ƙarfin haske
    3. Yin amfani da braking pawl sau biyu don tabbatar da mafi girman aikin aminci
    4. Ribbed handle da thickened farantin ƙira, ƙarfafa ƙarfin ɗaga hannun Zaɓin kayan iyakance na kayan aiki
    5. Karɓar ɗaukacin ɗaukaka, yana haɓaka aikin samfur sosai, rayuwar sabis
    6. Ta hanyar CE, daidaitaccen daidaiton GS
  • Hawa Dynamic Igiya

    Hawa Dynamic Igiya

    Siffar Hawan Dynamic Rope Kyakkyawan kayan polyester, mai ƙarfi da ɗorewa, jujjuyawar nauyi da tsagewa.Loan ɗaukar igiya ya kai 2000 lb, amintacce don yin kowane aiki na waje. don kiyaye su tsaftacewa da tsabta, ƙaramin abu don ɗaukar shi tare da ku.
  • Kasuwancin Galv.Bow Shackle

    Kasuwancin Galv.Bow Shackle

    Siffar Kasuwancin Galv.Bow ShackleEurope
    Mataki na ashirin da 235
    Ƙera Karfe
    Surface Treatment :Kaɗaɗɗen launi, Zinc pleated, Dalpanized mai zafi,
    Trivalent chromium plating zinc, foda shafi
  • Hawan Dynamic Igiya tare da ƙugiyar aminci

    Hawan Dynamic Igiya tare da ƙugiyar aminci

    A sauƙaƙe haɗewa mai faɗaɗawa zuwa kayan aikin aminci ba tare da wahalar kaiwa bayan bayanku ba.Wannan Hawan Dynamic Rope tare da kayan haɗi na ƙugiya na aminci yana ƙara ƙara tsawo zuwa D-Ring na kayan aiki da ke ba da damar haɗe-haɗen lanyard yayin sanye da kayan aikin tsaro. Kawai haɗa lanyard zuwa D-Ring akan tsawo kuma kuna shirye ku tafi.
  • WRP Ratchet Puller

    WRP Ratchet Puller

    Mafi dacewa don amfani a cikin gini, shimfidar ƙasa, ayyukan gona, da ayyukan nishaɗi na waje, wannan wrp ratchet puller mai ƙarfi amma mai sauƙin amfani mai sauƙaƙe yana sauƙaƙa ayyuka iri-iri, don jan kututturen bishiya, ko tanadin kaya akan tireloli.

Aika tambaya

X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
Reject Accept