Kayayyaki

Nau'in Load daɗaɗɗen Ratchet G80 Masu kera

Mu Nau'in Load daɗaɗɗen Ratchet G80 duk daga China suke, zaku iya samun tabbacin siyan samfura daga masana'antar mu. Muna da sabbin samfura da yawa kuma muna iya ba ku samfuran da aka keɓance. Ta Haƙiƙa yana ɗaya daga cikin ƙwararrun masana'antun Nau'in Load daɗaɗɗen Ratchet G80 da masu samar da kayayyaki a China. Don ƙarin bayani, tuntube mu yanzu.

Zafafan Kayayyaki

  • Hawan Dynamic Rope tare da Snap Hook

    Hawan Dynamic Rope tare da Snap Hook

    Hawan Dynamic Rope tare da Snap Hook an yi shi da polyester mai ƙarfi da kayan polypropylene. Wanne ne mai dorewa kuma mai dorewa, juriya mai kyau na abrasion tare da madaidaicin ƙyallen ƙyallen ƙwallon ƙafa don tsawon rayuwar sabis. Madaidaiciyar madaidaiciyar igiyar waya na iya rage haɗarin aminci wanda ke haifar da Elongation na igiyar waya. Ƙananan nauyi amma ƙarfi mai ƙarfi, matsakaicin matsakaici mai sauƙi a nade shi zuwa ƙaramin sashi, Mai sauƙin kiyaye su da tsabta.
  • Daure-ƙasa Sarƙoƙi da ɗaure

    Daure-ƙasa Sarƙoƙi da ɗaure

    Daure Sarƙoƙi da Masu ɗaure: Sarƙoƙin jigilar kayayyaki da sarƙoƙi na ratchet suna ɗaukar nauyi mai nauyi zuwa babbar motarku ko tirela mai kwance. Mafi dacewa don aikace-aikacen masana'antu, aikin gona, aikin katako, da aikace-aikacen ja. An kera ma'auni na ma'auni na daidaitattun sarkar 70 a cikin babban ƙarfi, ƙananan ƙarfe na carbon don inganci mai dorewa.
  • CD Tsaye Plate Matsa

    CD Tsaye Plate Matsa

    Siffar faifan faifan CD na tsaye 1. Don ɗagawa da safarar faranti na ƙarfe da sifofi daga kowane matsayi (a kwance, a tsaye da gefe)
    2.Aƙƙarfan ɗaurin ɗauri (nau'in CD)
    3.Camps suna sanye take da tsarin aminci, tabbatar da maraƙi ba ya zamewa lokacin da ake amfani da ƙarfin ɗagawa da lokacin da yake a cikin positon a buɗe. An kulle matsa a rufe kuma a bude.
    4.Man'antacce daga babban carbon carbon.
    5. Hani akan kaya.
  • Tarayyar Amurka Turnbuckle

    Tarayyar Amurka Turnbuckle

    Madaidaicin ƙugiya & bayanin martaba na ido don amintaccen gyara
    Kyakkyawan ƙarfi a cikin sabis
    Galvanized lalata resistant plating
    Wannan Turnbuckle na Tarayyar Amurka cikakke ne don aikace -aikacen tashin hankali iri -iri inda aminci ke da matukar mahimmanci.

Aika tambaya

X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
Reject Accept